Chuyển tới nội dung

Từ điển tiếng Tây Ban Nha

#1 neo_309

Advanced Member

• Thành Viên
  • 57 Bài viết:

Đăng 01 August 2007 - 07:48 PM

Anh Hùng ơi cho em xin phần mềm từ điển Tây Ban Nha - Việt hoặc Tây Ban Nha - Anh -Việt hoặc Tây Ban Nha - Tây Ban Nha . Giúp em nhé .

#2 Công Hùng

Administrator

• Admin
  • 15,677 Bài viết:

Đăng 02 August 2007 - 02:12 PM

Từ điển trực tuyến
Anh Việt Đức Hàn Nhật Nga Ý Trung Tây Ban Nha Bồ Đào Nha - Tu dien Tieng Viet - Từ Điển Tiếng Việt
http://www.tudientiengviet.net
*********************************************************************************
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHỊ LỰC SỐNG
Thiết kế Website - Dịch vụ cung cấp vé máy bay - Hoà nhập toàn diện cho người khuyết tật - Chia sẻ cÔng nghệ

#3 neo_309

Advanced Member

• Thành Viên
  • 57 Bài viết:

Đăng 02 August 2007 - 04:16 PM

Anh Hùng ơi cho em xin phần mềm cơ . Có cái phần mềm từ điển tiếng Tây Ban Nha nào như LacViet thì cho em . Em ngại tra từ trên mạng nên cứ cho em xin cái phần mềm anh ah .

#4 Guest_nguyenthequynh_*

• Guests

Đăng 23 January 2008 - 11:18 AM

anh Hùng ơi anh có phần mềm dịch Hàn - Việt không ? Em tìm mãi mà chẳng có cái nào hic hic :(

#5 Tiểu Bá Vương

..::Zin::..

• Ban Quản Trị
  • 3,595 Bài viết:

Đăng 24 January 2008 - 10:41 PM

Trích dẫn

anh Hùng ơi anh có phần mềm dịch Hàn - Việt không ? Em tìm mãi mà chẳng có cái nào hic hic
Tớ thấy trong cái đĩa Hirren Boot có từ điển Hán-Việt

.llıllı.ıll.ıllı.llı.ı.
Tôi đang sống hay đang tồn tại ... ?
Được đăng ảnh
Nội quy:

Trích dẫn

Lưu ý : Tất cả bài viết phải có Tiêu đề phản ánh được 1 phần nội dung bên trong.
(Bài viết + Tiêu đề) phải ở dạng Tiếng Việt Có Dấu hoặc Tiếng Anh.
Các bài có những tiêu đề chung như : hỏi cái, vào đây, cho hỏi với... hoặc tương tự như thế sẽ bị loại bỏ theo quy định của diễn đàn để tiện cho các thành viên khác theo dõi + tìm kiếm. Ban quản trị bắt buộc phải xóa những bài như thế vì lợi ích chung của mọi người.
Những bài đã trả lời xong sẽ được di chuyển về Forum thích hợp, các bạn có thể tìm kiếm = từ khóa liên quan đến chủ đề bạn đã đăng.

1 thành viên đang đọc chủ đề này

0 thành viên 1 khách 0 thành viên vô danh