Chuyển tới nội dung

Tổng Hợp Các Kênh Truyền Hình Việt Nam Trực Tuyến

#1 Share_Your_Heart

๑۩۞۩๑ Lãng Tử ๑۩۞۩๑

• Thành Viên
  • 4,518 Bài viết:

Đăng 11 November 2007 - 02:06 PM

Click Here

Hiện nay có nhiều phần mềm và trang địa chỉ xem truyền hình trực tuyến tuy nhiên còn nhiều hạn chế khi việc truyền tải còn chậm, số kênh truyền hình còn hạn chế và giới hạn thời gian sử dụng nếu là phần mềm xem trực tuyến. Và một điều các bạn lưu ý là khi xem trực tuyến vài kênh như HTV9 hầu như đều không có tín hiệu hoặc tín hiệu rất yếu, giật hình. Xin giới thiệu các bạn địa chỉ www.yourglobaltv.com/vietnam, có thể xem được các kênh như HTV7, HTV9, VTV1, VTV3, VTV4, VTC1, VTC2, ĐN1, ĐN2... rất rõ hình và tiếng nếu bạn sử dụng đường truyền ADSL, hoàn toàn miễn phí. Yêu cầu máy tính có cài sẵn Windows Media Player và Real Player.
Khi truy cập vào trang này, để xem kênh nào, bạn nhấp chọn vào logo của kênh đó. Ngoài ra, các bạn có thể xem các đài nước ngoài (English TV), các phim có phụ đề Việt Nam và radio trực tuyến. Tổng số các kênh mà trang này hỗ trợ lên tới hơn 8.500 kênh. Tuy nhiên, các kênh nước ngoài đôi khi còn chậm.
Được đăng ảnh

#2 luuductho

Newbie

• Thành Viên
  • 6 Bài viết:

Đăng 18 November 2009 - 10:19 AM

Em thì lại kết megafun.vn, trang này của VNPT. Nó có thể so sánh với ephim của FPT lừng lẫy một thời. Các thuê bao Mega VNN của VNPT phen này hời to vì đc xem miễn phí mà. Đường truyền trang này không hề bị đứt như mấy trang khác, với lại thích nhất xem phim, nghe nhạc trên megafun có thể tua đi tua lại. Kho phim chiếu rạp thì thôi rồi.hii
Ngoài phim ra, megafun.vn cũng khá mạnh về tin tức hot, bookshow, game, ca nhạc... Tóm lại là bác nào có nhu cầu giải trí vào megafun có tuốt các thể loại luôn. Dạo này em cai nghe truyện ma rồi, vào megafun nghe audio book cho tâm hồn thêm trong sáng (kaka- là người yêu em bảo vậy)
Các bác thử test link này, vào megafun xem sao: http://megafun.vn

#3 Guest_truongxuanthang_*

• Guests

Đăng 23 November 2009 - 11:31 PM

View Postluuductho, on 18 November 2009 - 10:19 AM, said:

Em thì lại kết megafun.vn, trang này của VNPT. Nó có thể so sánh với ephim của FPT lừng lẫy một thời. Các thuê bao Mega VNN của VNPT phen này hời to vì đc xem miễn phí mà. Đường truyền trang này không hề bị đứt như mấy trang khác, với lại thích nhất xem phim, nghe nhạc trên megafun có thể tua đi tua lại. Kho phim chiếu rạp thì thôi rồi.hii
Ngoài phim ra, megafun.vn cũng khá mạnh về tin tức hot, bookshow, game, ca nhạc... Tóm lại là bác nào có nhu cầu giải trí vào megafun có tuốt các thể loại luôn. Dạo này em cai nghe truyện ma rồi, vào megafun nghe audio book cho tâm hồn thêm trong sáng (kaka- là người yêu em bảo vậy)
Các bác thử test link này, vào megafun xem sao: http://megafun.vn
mình vào megafun xem thử 2 ngày nay thấy đường truyền cũng đc, kết nhất là có thanh công cụ có thể tua đi tua lại phim & nhạc, thanks bạn nhiều"

#4 Guest_ruatapboi_*

• Guests

Đăng 17 December 2009 - 10:54 PM

medafun thực sự hay vậy sao?Kiểu này phải vào xem thử mới được

#5 bobongot

Newbie

• Thành Viên
  • 1 Bài viết:

Đăng 17 December 2009 - 10:58 PM

hiện nay thấy có rất nhiều web trực tuyến ,nhưng vào xem thì toàn bị ngắt quãng giữa chừng,xem mà thấy bực mình quá

#6 luuductho

Newbie

• Thành Viên
  • 6 Bài viết:

Đăng 17 December 2009 - 11:01 PM

View Postbobongot, on 17 December 2009 - 10:58 PM, said:

hiện nay thấy có rất nhiều web trực tuyến ,nhưng vào xem thì toàn bị ngắt quãng giữa chừng,xem mà thấy bực mình quá
bạn thử vào http://www.megafun.vn mà xem.Đường truyền ổn lắm,không sợ bị đứt cap đâu

1 thành viên đang đọc chủ đề này

0 thành viên 1 khách 0 thành viên vô danh