Chuyển tới nội dung

cach copy dia DVD

#1 koreabuonnhoem

Advanced Member

• Thành Viên
  • 101 Bài viết:

Đăng 28 January 2008 - 09:06 PM

Mình có một dia DVD "Paris by ninght số 89 "bản xịn do Thúy Nga phát hành.giờ mình muốn copy cho bạn mình cùng xem .nhưng ma copy ko được .mong mọi người chỉ cho .cảm on nhieu!!

#2 vsitcnh

Advanced Member

• Thành Viên
  • 1,165 Bài viết:

Đăng 28 January 2008 - 09:54 PM

Lần sau thì bạn hãy nói rõ câu hỏi của mình nhé: Như bạn muốn copy từ đĩa gốc sang một cái đĩa khác hay là cop vào ổ cứng máy tính, ... Bạn có thể nói rõ hơn cho mọi người cùng tham khảo và hướng dẫn cho bạn. Bạn có thể làm theo cách sau:

Cac DVD copy-protected thuong co dung luong lon hon mot writeable disk rat nhieu (thuong la khoang 7GB) nen rat kho co the copy 1:1, tru khi ban copy vao o cung. Cac file co duoi .VOB trong folder VIDEO_TS (Video Title Set) chinh la cac file MPEG duoc chia nho. Ban co the copy truc tiep tung file nay vao may de xem (chi can rename cac file .VOB do thanh .MPEG) hoac dung phan mem freeware DVD Shrink de copy vao o cung roi burn bang Nero 6. DVD Shrink cho phep ban nen DVD goc lai cho vua voi mot dia trang, dong thoi cho phep ban re-author lai toan bo noi dung DVD. No rat de su dung va co the download tai day: http://www.softpedia.../7/3-7-52.shtml

Các bạn hãy nhấp vào đây để tải những phần mềm tiện ích.

Tuyển tập rất nhiều CD giáo trình. Các bạn có thể vào đây để tải

Website rao vặt, mua bán trực tuyến uy tín nhất
Được đăng ảnh
http://chovinh.net

#3 Công Hùng

Administrator

• Admin
  • 15,677 Bài viết:

Đăng 28 January 2008 - 10:31 PM

Bạn chỉ cần copy các file "vob" trong đĩa là xem được
*********************************************************************************
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHỊ LỰC SỐNG
Thiết kế Website - Dịch vụ cung cấp vé máy bay - Hoà nhập toàn diện cho người khuyết tật - Chia sẻ cÔng nghệ

#4 koreabuonnhoem

Advanced Member

• Thành Viên
  • 101 Bài viết:

Đăng 29 January 2008 - 09:01 PM

cam on moi nguoi nhieu iihih

1 thành viên đang đọc chủ đề này

0 thành viên 1 khách 0 thành viên vô danh