Chuyển tới nội dung

phần mềm ghost tu Win?

#1 hakase

Newbie

• Thành Viên
  • 3 Bài viết:

Đăng 23 August 2005 - 11:20 AM

Tôi có đọc bài trong diễn đàn này nói về cách ghost trong Win. vậy xin hỏi tôi có thể download phần mềm có thể Ghost trong Win này ở đâu (Tôi đang dùng máy sách tay và cũng có 2 hệ điều hành như trong bài viết C:Win 2000, D:Win XP). Tôi trích nguyên đoạn văn tôi đọc trong bài viết đó.

1. Boot máy từ hệ điều hành thứ hai (nếu máy có 2 hệ điều hành, từ là Win XP ở C, có thêm Win 2000 hoặc 98 trong ổ D). Khi gặp trục trắc không khởi động Win XP từ ổ C được, bạn sẽ chạy Win 2000 hoặc 98 từ ổ D, cắm USB vào và chọn phục hổi lại ổ C bằng cách cạy Ghost trong Win 2000 hoặc 98, không cần phải thoát ra DOS. Cách này sẽ thực hiện rất nhanh (3 phút)
:rolleyes:

Xin cảm ơn

#2 thieugia_hodo

Advanced Member

• Thành Viên
  • 79 Bài viết:

Đăng 23 August 2005 - 10:37 PM

hiii cái này đúng!
Bạn ra cửa hàng bán Đĩa CD_ROOM bảo họ bán cho 1 cái đĩa ghost2003. sau đó bạn tiến hành cài đặt và xem hướng dẫn trước khi dùng nhé.

mà bạn đang dùng máy xach tay gì mà kỳ lạ thế( vì máy tính xach tay thì đâu cần ghost và cài win như máy bình thường đâu) nhà SX đã cài 1 lần và dùng mãi mãi. Trừ khi chết ổ cứng.

Máy nào cũng có phần recovert hệ điều hành trong Bios mà.

#3 hakase

Newbie

• Thành Viên
  • 3 Bài viết:

Đăng 24 August 2005 - 03:15 AM

thieugia_hodo, on Aug 23 2005, 10:37 PM, said:

hiii cái này đúng!
Bạn ra cửa hàng bán Đĩa CD_ROOM bảo họ bán cho 1 cái đĩa ghost2003. sau đó bạn tiến hành cài đặt và xem hướng dẫn trước khi dùng nhé.

mà bạn đang dùng máy xach tay gì mà kỳ lạ thế( vì máy tính xach tay thì đâu cần ghost và cài win như máy bình thường đâu) nhà SX đã cài 1 lần và dùng mãi mãi. Trừ khi chết ổ cứng.

Máy nào cũng có phần recovert hệ điều hành trong Bios mà.

<{POST_SNAPBACK}>

Cam on thieugia_hodo nhe, nhung hien tai minh dang song va hoc tap o nuoc ngoai nen chac la ko ra cua hang de mua duoc dia CD nhu ban noi roi. ban co biet trang nao download duoc phan mem Ghost2003 ko chi minh voi. duoc nhu vay thi cam on ban rat nhieu. Ko biet cai Ghost2003 nay co CDkey ko nhi, neu co ban cho minh luon nhe. rat cam on ban :)
May tinh sach tay cua minh, minh xai hang cu. khi mua chi co moi may ko thoi, ko co gi ben trong ca. tat ca minh deu phai tu cai het. hoi ky cong 1 chut nhung cung da cai duoc roi. co dieu minh ko muon khi he dieu hanh truc chac, hay may truc trac lai phai hi huc cai lai tu dau 1 lan nua. hic hic...

#4 kinhcan

Advanced Member

• Thành Viên
  • 42 Bài viết:

Đăng 24 August 2005 - 03:34 AM

www.phazeddl.com bạn vô đây !

• Guests

Đăng 24 August 2005 - 09:46 AM

hakase, on Aug 23 2005, 01:20 PM, said:

Tôi có đọc bài trong diễn đàn này nói về cách ghost trong Win. vậy xin hỏi tôi có thể download phần mềm có thể Ghost trong Win này ở đâu (Tôi đang dùng máy sách tay và cũng có 2 hệ điều hành như trong bài viết C:Win 2000, D:Win XP). Tôi trích nguyên đoạn văn tôi đọc trong bài viết đó.

1. Boot máy từ hệ điều hành thứ hai (nếu máy có 2 hệ điều hành, từ là Win XP ở C, có thêm Win 2000 hoặc 98 trong ổ D). Khi gặp trục trắc không khởi động Win XP từ ổ C được, bạn sẽ chạy Win 2000 hoặc 98 từ ổ D, cắm USB vào và chọn phục hổi lại ổ C bằng cách cạy Ghost trong Win 2000 hoặc 98, không cần phải thoát ra DOS. Cách này sẽ thực hiện rất nhanh (3 phút)
:rolleyes:

Xin cảm ơn

<{POST_SNAPBACK}>

Chào hakase nếu mình không nhầm thì bạn đang ở Nhật Bản?!Bạn đã tự nhận mình là Hakase thì tui nghĩ bạn sẽ giúp đỡ được nhiều người chứ chẳng cần đến sự giúp đỡ của người khác đâu....

#6 hakase

Newbie

• Thành Viên
  • 3 Bài viết:

Đăng 24 August 2005 - 10:32 AM

he he, Chào Aijin, nói như bạn thì chắc bạn phải là Aijin của nhiều người lắm nhỉ nên mới tự nhận mình như vậy... ke ke :D

Ko phải ai cũng biết tất cả, Hakase hay ai cũng vậy thôi. nếu cứ là Hakase là biết tất cả thì cần gì phải Hakase cho nhiều lĩnh vực, cần 1 Hakase là quá đủ rồi. <_< :rolleyes:

1 thành viên đang đọc chủ đề này

0 thành viên 1 khách 0 thành viên vô danh